Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากได้หูฟัง earbud/in ear bluetooth ที่ไมค์ดัๆในการคุยโทรศัพท์ครับ

Chao4855

11/06/2018 07:48:28
ตอนนี้ใช้ jbl reflect mini bt ครับ เสียงฟังเพลงก็พอโอเคครับ แต่พอใช้คุยโทรศัพท์เท่านั้นล่ะครับ ฝ่ายตรงข้ามมักจะไม่รู้เรื่อง บอกว่า อู้อี้ ผมมี Bose soundlink AEii อีกตัว คุณภาพราวฟ้ากับเหว ผมเลยทดสอบโดยการอัดเสียงผ่านไมค์ Bluetooth ลง Voice MEMO ใน iphone ดู ชัดเจนเลยครับ
ผมเลยอยากหาแบบตัวเล็กๆหน่อย ไมค์ดีๆ มีใครแนะนำตัวไหนบ้าง ขอบคุณครับ งบไม่เกิน 7000
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Chao4855

11/06/2018 10:54:03
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"อยากได้หูฟัง earbud/in ear bluetooth ที่ไมค์ดัๆในการคุยโทรศัพท์ครับ"