Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียครับ หาทางหนีทีไล่ให้เว็บด่วนเลยครับ

ฤทธิ์ หน้าเหลี่ยม

26/07/2007 15:04:06

มันเริ่มมีอาการไม่ดีอีกแล้ว ผมเปิดเว็บเฮียก่อนแ่ล้วไปเข้าเว็บ
อื่นๆได้4-5 เว็บ กลับมาเว็บเฮียมันยังไมกระดิกเลยครับ หรือจะกดลิงค์ไปหน้าอื่นแต่ละที นั่งดื่มกาแฟรอได้เลยครับ
สัญญาญอันตารายนะครับเฮีย มันไม่เร็วฟึ่บๆๆเหมือนเดิมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

อาท

26/07/2007 15:33:21
รู้สึกเหมือนกันคับ 555
ย้ายๆๆๆๆ :170:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

26/07/2007 16:05:02

เมื่อวานเว็บ tarad.com โดนตำรวจเข้ายึด server ครับ ข้อหาปล่อยให้ร้านค้าจำหน่ายสินค้าละเมิดลิขสิทธิ์ อาทิเช่น กระเป๋า นาฬิกา ซอฟแวร์ ซีดีเพลง-หนัง ต่างๆ จ้า

คาดว่าเค้าน่าจะเคลียร์ปัญหาได้ในวันนี้-พรุ่งนี้ล่ะครับ 555 เพราะขืนเค้าเคลียร์ข้อหาไม่ได้ ลูกค้าหนีหมดแน่ รวมทั้งผมด้วย 555

เมื่อเช้าช่วง 10 โมงเว็บเข้าไม่ได้เลยด้วยซ้ำ ตอนนี้ห้าโมงเย็น ทำท่าจะเข้าได้แล้วล่ะครับ ทนเอาหน่อยพวกเรา............555 หลังๆ นี้เว็บเค้าปรับปรุงจนรวดเร็วเป็นที่น่าพอใจในระดับหนึ่งแล้วนะ

ขอบใจมากฤทธิ์ที่เป็นห่วงเฮียนะ 5555
หยิกหู 0
"เฮียครับ หาทางหนีทีไล่ให้เว็บด่วนเลยครับ"