Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใครเคยมีประสบการ์ณเคลม Bose กับต่างประเทศบ้างครับ

Staples

23/05/2018 21:45:47
0
ใครเคยมีประสบการ์ณเคลม Bose กับต่างประเทศบ้างครับ

ขอคำแนะนำหน่อย พอดีหูฟังที่ฝากเพื่อนหิ้วมาจากญี่ปุ่นครับ แต่ผมทำหล่น แล้วเสีย เบสมี Noise

ต้องทำไงบ้าง ส่งไปทางไหน อะไรยังไง ขอคำแนะนำด้วยคร้าบบบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

23/05/2018 21:59:41
4,282
น่าจะต้องเมล์ติดต่อกับร้านที่ญี่ปุ่นก่อน แล้วถามที่อยู่กับทางเค้าโดยตรงครับ แต่หากเป็นเพราะอุบัติเหตุผมยังว่าไม่น่าจะเคลมได้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ใครเคยมีประสบการ์ณเคลม Bose กับต่างประเทศบ้างครับ"