Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใครมีประสบการณ์สั่งแผ่นเสียง จาก discogs

Jean s

21/05/2018 08:03:55
ผมโอนเงินไปแล้ว แต่ทำไมมันขึ้น สถานะ Payment Pending 2-3วันแล้วอะครับ จะใช้เวลานานแค่ไหน ใครรู้บ้างครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

21/05/2018 14:02:55
4,282
เวลาโอนเงิน ส่วนจากจะเป็นการโอนผ่าน paypal และถ้าขึ้น Pending น่าจะหมายถึงคนขายยังไม่กดรับเงินครับ หรือตั้งโปรแกรมไว้ว่ายังไม่รับเงินตอนนี้ ซึ่งหมายถึงของอาจจะยังไม่มี หรือเจ้าตัวกำลังอยู่ในช่วงเดินทางท่องเที่ยว

อาจจะใช้เวลาอีกพักนึงจนกว่าคนขายจะกลับมาครับ ผมแนะนำให้ส่ง PM ไปถามเค้าก่อนว่าเราได้โอนเงินไปแล้ว ส่วนมากคนขายสะดวกจะตอบตรงช่องทางนี้ก่อนครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ใครมีประสบการณ์สั่งแผ่นเสียง จาก discogs"