Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ผมพึ่งสั่งซื้อ Marshall Major iii มา สเปคเป็นอย่างไรบ้างครับ //กำลังรอของบินมาถึง

RyusakiDesu

15/05/2018 08:45:41
0

ตอนแรกเห็นmajor ii กำลังลดราคาเพราะรุ่นmajor iii กำลังออกวางขาย ก็เลยสั่งซื้อแต่ไปๆมาๆmajor ii ของหมดเกลี้ยง เห็นตัว major iii ราคาต่างกันแค่เล็กน้อย(ตอนลด) เลยจัดมาซะเลย สเปคเป็นอย่างไรบ้างครับ (ของมันพึ่งออกมาทำให้ยังไม่มีรีวิวมากเท่าไหรรบกวนด้วยนะครับ)

DRIVERS 40 mm
DRIVER TYPE Dynamic
DRIVER IMPEDANCE 32 Ω
DRIVER SENSITIVITY 99 dB SPL
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

15/05/2018 14:09:21
1,057
เรื่องเสียงอาจจะยังตอบยากเพราะยังไม่วางจำหน่าย
เเต่สเป็คดูค่อนข้างใกล้เคียงกันอยู่ครับ อาจจะเป็น new tuning เปลี่ยนเสียง และภายในเล็กน้อยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ผมพึ่งสั่งซื้อ Marshall Major iii มา สเปคเป็นอย่างไรบ้างครับ //กำลังรอของบินมาถึง"