Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอสอบถามเรื่องเสียงของหูฟัง noble kaiser encore กับ noble katana หน่อยครับ

Nonphusi

08/05/2018 04:38:17
0
ขอสอบถามเรื่องเสียงของหูฟัง noble kaiser encore กับ noble katana หน่อยครับ ว่าแตกต่างกันยังไง เสียงเป็นแบบไหนบ้างครับ เห็นราคาเท่ากันเลย
ขอบคุณทุกคำตอบครับ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

longhorn

08/05/2018 07:58:00
47
Katana จะกลางกว่าครับ เทียบกับ Encore จะดูมีเน้นย่านใดเป็นพิเศษนัก เวลาเปลี่ยนสายอัพเกรดจะรับรู้คาแรคเตอร์ได้ชัดเจน รายละเอียดดีกว่าเล็กน้อย
Encore ยังคงฟังดูกลาง แต่เมื่อเทียบกับ Katana จะฟังสนุก และมีความเป็นดนตรีมากกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอสอบถามเรื่องเสียงของหูฟัง noble kaiser encore กับ noble katana หน่อยครับ"