Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอแนวเสียงเด่นของหูฟัง bluetooth ละรุ่นดังนี้

Noykrub

21/04/2018 08:51:21
3
ไม่ได้ post ถามซะนาน ช่วยระบุแนวเสัยงเด่นๆ เป็นคำจำกัดความสั้น ของแต่ละรุ่นดังนี้หน่อนครับ

1) jbl reflect fit
2) หูฟังไร้สาย Fender puresonic Wireless
3) หูฟังไร้สาย Audio Technica ATH-CKR35BT
4) sony WI-SP500

ถ้าไม่สนใจราคารุ่นไหนให้เสียง over all สุด (เสียงดีสุด) ยังไม่มีเวลาไปฟังขอ comment เพื่อนๆก่อนครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Hack munkongONLINE

21/04/2018 13:56:24
12
สวัสดีครับเบื้อต้นสี่รุ่นนี้สไตล์เสียงจะเน้นฟังเพลงส่วนใหญ่ในตลาดประเภท pop rock r&b edm เสียงร้องเด่นเบสแน่นแหลมมีกำลังดี แต่ละรุ่นจะมีจุดเด่นต่างออกไปตามนี้ครับ

1. Jbl reflect fit ตัวนี้ติดโทนโปร่งสุดในกลุ่มครับ วัด heart rate ได้ในตัวเลยไม่ต้องผ่าน app 
2. Fender puresonic Wireless ดีไซต์โดดเด่นกันเสียภายนอกได้มาก เบสลูกใหญ่สุุด ปลายแหลมติดคมสุดในกลุ่มครับ
3. Audio Technica ATH-CKR35BT รุ่นนี้เสียงจะออกโทนบาลานซ์สุดครับ เบสแน่นเก็บตัวดี กลางแหลมพุ่งจัดกำลังดี
4. Sony WI-SP500 รุ่นนี้ติดโทนเบสลูกใหญ่ แหลมจัดน้อยกว่า puresonic ตัวจุกใส่สบายดีไซ์ให้เสียงภายนอกลอดเข้ามาได้เหมาะกับการใช้งาน outdoor ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"ขอแนวเสียงเด่นของหูฟัง bluetooth ละรุ่นดังนี้"