Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟัง Bluetooth มีปัญหาครับ

KamaPun

18/04/2018 14:29:50
ขอสอบถามปัญหาและวิธีทางแก้ไขหน่อยครับ ><

เนื่องจากว่าปัจจุบัน ใช้หูฟัง Audio technica ATH-CKR55BT

ซึ่งพบปัญหาคือ เสียงในหูฟังเกิดเป็นเสียงแหลมมากๆ ทั้งตอนเปิด ปิดเครื่อง และตอนเชื่อมต่อกับอุปกรณ์

และไม่สามารถฟังเสียงเพลงใดๆได้เลย เพราะมีเสียงแหลมอยู่ตลอดเวลาเมื่อเปิดเพลงครับ

ดังแบบจี๊ดๆอะครับ

ไม่ทราบว่าท่านใดพอจะทราบสาเหตุและวิธีการแก้ไขไหมครับ

ขอบคุณครับ ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

18/04/2018 15:07:07
1,057
ถ้าเป็นสัญญาณเสียงผิดปกติตลอดช่วง อาจจะต้องส่งศูนย์ให้ดำเนินการครับ
หรือเบื้องต้นลองหาจถกโฟมใส่ดูก่อนครับเพราะเสียงเเหลมจะลดลงครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

KamaOrn

18/04/2018 17:18:52
ถ้าเป็นเครื่องจากต่างประเทศสามารถเข้าที่ไหนได้บ้างหรือครับ ><
หยิกหู 0
"หูฟัง Bluetooth มีปัญหาครับ"