Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอสอบถาม หูฟังshure se846+สายtoxic silver widow กับ campfire vega ตัวไหนเสียงดีกว่ากันครับ

Nonphusi

11/04/2018 02:19:09
0
ขอสอบถาม หูฟังshure se846+สายtoxic silver widow กับ campfire vega ตัวไหนให้รายละเอียดเสียงดีกว่ากันครับ แล้วตัวไหนทนทานกว่ากันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

11/04/2018 02:29:02
1,057
เรื่องความทนนั้นไม่หนีกันมากครับเพราะเป็นเเบรนด์ระดับ A++ ทั้งคู่
ส่วนเรื่องรายละเอียดก็ถือว่าให้เยอะทั้งคู่ 

se846+สายtoxic silver widow  จะได้สัมผัสโน็ตเเรกที่ชัดและโฟกัสได้เเม่นยำ แหลมคมชัดจะเเจ้ง

ส่วน vega จะให้ปลายเสียงที่พริ้วเเละทอดตัวได้ยาวกว่ารวมไปถึงเวทีเสียงกว้างกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอสอบถาม หูฟังshure se846+สายtoxic silver widow กับ campfire vega ตัวไหนเสียงดีกว่ากันครับ"