Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

sennheiser hd 4.50 btnc ชาร์จยังไงครับ

บูม

10/04/2018 01:31:26
สวัสดีครับ

พอดีเพิ่งซื้อมาสดๆร้อนๆใช้งานทุกอย่างเป็นแต่เหลือการชาร์จครับ ไฟมันไม่ขึ้นเตือน ไม่กระพริบ อยากทราบว่าต้องสังเกตยังไงครับว่าไฟเข้า 
ในโทรศัพท์หากเชื่อมต่อมันจะแจ้งแบตของหูฟัง แต่ก็ยังสับสนอยู่ดีกว่าผมต้องเปิดหูฟังตอนชาร์จไหม และสามารถเสียบชาร์จกับ adapters ของพวกมือถือได้หรือเปล่า เช่นหัวชาร์จของไอโฟน
หากไม่ได้ทางร้านมี adapters สำหรับชาร์จขายไหมครับ รบกวนด้วยครับผมกลัวทำพังชาร์จเข้าๆออกๆดูไม่เป็นว่ามันไฟเข้าหรือเต็มหรือยัง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Hack munkongONLINE

10/04/2018 11:38:31
12
สวัสดีครับคุณบูม

ปกติตัว sennheiser hd4.50 btnc นั้นชาจ์รผ่าน pc หรือ adapter มือถือปกติได้เลยครับ โดยปกติไฟ led ต้องขึ้นสีแดงเวลาชาร์จครับ เบื้อเบตเต็มจะขึ้นไฟสีฟ้าระยะนึงและดับจ้า หากไม่ขึ้นไฟเลยแนะนำนำตัวสินค้า กล่อง ใบเสร็จเข้ามาตรวจสอบทางหน้าร้านก่อนดีกว่าจ้า
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"sennheiser hd 4.50 btnc ชาร์จยังไงครับ"