Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

GoFigure แอพติดปีกให้ Mojo+Poly มาแล้ว !!

Calatrava7

09/04/2018 15:41:44
22

น้ำตาจะไหล Chord ปล่อย app GoFigure ออกมาแล้วครับใครใช้ Poly อยู่ไปโหลดกันได้เลย

ปล.สำหรับ iOS เท่านั้นนะครับ Android เห็นว่าพึ่งกำลังเขียนแอพ
ปล2.ต้องอัพ patch เป็นเวอร์ชั่นล่าสุดก่อนถึงใช้ได้นะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

fotoboxs

09/04/2018 21:56:03
2
สั่งเล่นเพลงจากเมมยังไงครับ มันจะเล่นจาก playlist อย่างเดียวเลย แต่ผมไม่รู้วิธีสร้าง playlist T_T
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

หลุยส์ munkonggadget

09/04/2018 23:56:47
1,057
เดี๋ยวขอเวลาเล่นพรุ่งนี้ 1 วันครับเดียวจะเอามารีวิวให้ฟังกันอีกทีครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

fotoboxs

10/04/2018 00:29:02
2
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - หลุยส์ munkonggadget
เดี๋ยวขอเวลาเล่นพรุ่งนี้ 1 วันครับเดียวจะเอามารีวิวให้ฟังกันอีกทีครับ
ขอบคุณมากครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

รังสรรค์

10/04/2018 09:39:54
2
เล่นตรงๆไม่ได้ครับ ต้องสร้าง playlist ใช้ Glider สร้างก็ได้ แล้ว refresh index ใน Gofigure จึงจะเล่นจาก Quick play ได้ 

สรุปผมใช้ Glider เล่นเพลงใน SD สะดวกกว่า แต่ใช้ Gofigure สำหรับเปลี่ยนโหมดอย่างเดียว

ค.ห.ส.ต. Firmware ใหม่เสียงเบสฟังกระชับขึ้น
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 5

fotoboxs

10/04/2018 11:00:50
2
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 4 - รังสรรค์

เล่นตรงๆไม่ได้ครับ ต้องสร้าง playlist ใช้ Glider สร้างก็ได้ แล้ว refresh index ใน Gofigure จึงจะเล่นจาก Quick play ได้ 

สรุปผมใช้ Glider เล่นเพลงใน SD สะดวกกว่า แต่ใช้ Gofigure สำหรับเปลี่ยนโหมดอย่างเดียว

ค.ห.ส.ต. Firmware ใหม่เสียงเบสฟังกระชับขึ้น

Glider ผมใช้นิดนึงแล้วแอพชอบเด้นปิดตลอดเลยครับ T_T
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

รังสรรค์

10/04/2018 15:41:06
2
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 5 - fotoboxs
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 4 - รังสรรค์

Glider ผมใช้นิดนึงแล้วแอพชอบเด้นปิดตลอดเลยครับ T_T
ที่หน้า iPhone Home เลือกเสียงไปออกที่ iPhone 
ที่ Glider เวลาเล่นเพลงให้เลือกเสียงไปออกที่ ChordPoly (render)
แบบนี้จะเล่น DSD ได้ด้วย
ลองดูครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"GoFigure แอพติดปีกให้ Mojo+Poly มาแล้ว !!"