Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

##ทำไมสายอัพเกรดไม่ค่อยมีจัดโปรบ้างเลยครับ##

Ched

05/04/2018 13:53:02
4
เนื่องจากที่ผ่านมาเห็นหูฟัง, ลำโพง เครื่องเล่นหลายๆแบรนด์ในร้านมั่นคงจัดโปรบ่อยมากเลย แต่ไม่เห็นมีโปรสายอัพเกรดหลุดมาบ้างเลยครับ

ปล. ที่ถามเพราะรออยู่ด้วยครับ 55+
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

artpiggo

05/04/2018 14:56:33
15
น่าจะแล้วแต่นโยบายจากบริษัทแม่มั้งครับ

พวกบริษัทขายหู ขายเครื่องเล่น น่าจะแบบขายดีอยู่แล้ว ก็เลยทำส่งเสริมการขายตามเทศกาลได้

แต่พวกขายสาย แบรนด์ส่วนใหญ่จะเป็นแบรนด์เล็กๆ และผมว่า scope คนใช้มันน่าจะน้อยกว่า ก็เลยไม่อยากจัดโปรเดี่ยวๆ แต่จะใช้วิธีไปเกาะกับค่ายหูฟังแล้วขายแพ็คคู่มากกว่า 

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"##ทำไมสายอัพเกรดไม่ค่อยมีจัดโปรบ้างเลยครับ##"