Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Onkyo HF on Android ต่อ OTG กับ Dac/amp

Berryzme

10/03/2018 22:30:57
11
สวัสดีครับรบกวนสอบถามท่านใดใช้แอป onkyo hf(ตัวเต็ม) บนมือถือแอนดรอยต่อ dac/amp แล้วเจอปัญหาเวลาเราเล่นเพลงเเล้วหน้าจอมือถือมัน sleep มันจะเล่นไปซักพักแล้วหยุดเพลงของมันเองบ้างไหมครับ ต้องกดปิดแอปแล้วเข้าใหม่ถึงใช้ได้ ผมต่อกับ mojo ต้องไปเซ็ทให้หน้าจอมัน on ตลอดถึงใช้ได้หน่ะครับ เพราะใช้แอปนี้บน ipad ถึงจะสลีปยังไงก็เล่นได้ตามปกติครับ หรือท่านใดมีวิธีเซ็ทตรงไหนรบกวนด้วยครับ ผมหาที่ปรับเเล้วหาไม่เจอครับ 55 ขอบคุณมากๆครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Berryzme

13/03/2018 11:46:38
11
เข้ามา edit แก้ข่าวให้ครับ ตกลงไม่เกี่ยวกับแอป onkyo hf นะครับเป็นที่มือถือผมเอง คือ p10+ มันต้องไปเซ็ทแอปเพลง defaulf ให้เป็นแอปที่เราเล่นครับ มันถึงเวลาเรากดสลีปถึงไม่หยุดเล่นออโต้ครับ พอดีได้คำแนะนำจากพี่ๆในกลุ่มบอร์ดหูฟังมาครับต้องขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วย เผื่อท่านอื่นเจอปัญหานี้เหมือนกันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"Onkyo HF on Android ต่อ OTG กับ Dac/amp"