Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สงสัยเกี่ยวกับการทำงานของเครื่องเล่น dual dac ครับ

Thanthun01

08/03/2018 22:44:33
2
สวัสดีครับขอสอบถามคลายข้อสงสัยนิดหน่อยคับคือตอนนี้ใช้ ak70 Mkii ถ้าผมฟังผ่านช่อง 3.5 ปกติตัว dac มันจะแบ่งกันทำงานสองตัวซ้ายขวาไหมครับหรือจะทำงานเป็นแบบ dual ต่อเมื่อต่อฟังผ่านช่อง Balance เท่านั้นหรือป่าวครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นันล่ะครับ

08/03/2018 23:11:52
Dac แบ่งซ้ายขวาตอนฟังทุกแบบครับ จะต่างตรงภาค line out จะแยกเป็น 2 ชุดใช้ภาคขยายคนละชุดครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"สงสัยเกี่ยวกับการทำงานของเครื่องเล่น dual dac ครับ"