Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำหูฟัง In-ear งบ 2500 บาทให้หน่อยครับ

manesuke

07/03/2018 20:26:24
0
ผมเคยตั้งกระทู้แนวนี้ไปเมื่อประมาณ 2 ปีที่แล้ว
https://forum.munkonggadget.com/detail.php?id=177122

คือสรุปแล้วตัว Marshall Minor FX-Black‏ ผมมีประกันเหลือพอดี เลยเอาไปซ่อมสายขาดในได้ครับ แต่มาวันนี้ขาดอีกแล้วครับผม 555555

ก็เลยอยากถามพี่ๆว่ามีรุ่นไหนแนะนำมั้ยครับ (ผมมาตั้งกระทู้ใหม่เพราะในรอบ 2 ปีอาจมีรุ่นใหม่ที่น่าสนใจออกมา ปล.ผมไม่ได้ตามเรื่องพวกนี้เลยครับ)
หลักๆคือผมฟังแนว Hip-Hop/Rap เป็นหลัก R&B Alternative/Rock K-Pop บ้างครั้งคราว เลยชอบเบสแน่นๆหน่อย

รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

MaxxIE

07/03/2018 20:45:06
107
Zero Audio DX210 Basso ครับ น่าจะตรงแนว เพียงแค่มันเป็น in ear

ผมใช้อยู่ ถึก ทน มาก

เบสเป็นลูกสวย ใหญ่ อิมแพคแรง เสียงกลางเสียงสูงค่อนข้างดี แต่ก็ไม่ดีเยี่ยมจนประทับใจแต่อย่างไร รายละเอียดดีครับ

ลองพิจารณาดูครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำหูฟัง In-ear งบ 2500 บาทให้หน่อยครับ"