Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หาคำตอบในป่าใหญ่

01/03/2018 23:09:37
เครื่องเล่นตอนที่เล่นเพลงจบแล้วกำลังจะเล่นเพลงต่อไป มันจะมีเสียงจึก,ปึป ไรงี้ปกติปะครับ และ เครื่องพวกนี้มันค่อนข้างช้า(ดีเลย์) ปกติไหมพึ่งเคยใช้ DAP ครั้งแรก

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบเดี๋ยวเข้ามาอ่านและเป็นความรู้สำหรับคนอื่นที่ยังไม่รู้ด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

toytoybar

02/03/2018 09:13:15
8
มันจะขึ้นอยู่กับไฟล์เพลงด้วยครับ  ของผมก็เป็นในกรณีที่เล่นไฟล์ flac อยู่แล้วเพลงต่อไปเป็นนามสกุลอื่น ( dsd ) เคยสอบถามทางร้าน ว่าเกิดจากการที่วงจรมันเปลี่ยนภาคถอดรหัสครับ
ส่วนเรื่องหน่วงก็มีบ้างครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

หาคำตอบในป่าใหญ่

02/03/2018 15:12:43
โอเคครับ ของผมไฟล์เดียวกันก็เป็นแต่มันจะเบากว่าเปลี่ยนจาก mp3 ไป flac
หยิกหู 0
"สอบถาม fiio x3 iii"