Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำiemคล้องหู(+สายอัพเกรด)แนวเพลงoverallงบ1หมื่น

KunnnKong

16/02/2018 15:03:24
0
ช่วยแนะนำผมด้วยครับ ต่อตรงกับมือถือไว้ใช้นอกบ้านเป็นส่วนใหญ่ ในงบ 1หมื่น (รอดจากการตรวจจับของ ผบ.ทบ.) เพลงที่ฟัง

Mp3 320 = Britney Spears, Ed Sheeran, Taylor Swift, Charlie Puth, Adele, britney houston, Sia

Retrospect, potato, Clash, Loso

ศิริพร อําไพพงษ์, สาธิต ทองจันทร์, ศร สินชัย

คาราบาว

CD = linkin park, snsd, มนต์แคน แก่นคูน, ลาบานูน, Bodyslam, ปู พงษ์สิทธิ์

Cover,ประกวด = youtube.com

ตอนนี้ใช้ kinera h3 ฟังเพลงช้าดีครับ แต่ เพลงเร็ว ๆ มันเหมือนไม่ค่อยสนุก ขาดแรงประทะ เลยคิดจะอัพสายแต่ผมสงสัยว่า สายอัพราคา หกพัน กับซื้อหูฟังใหม่(อาจบวกอัพสายด้วย) มีตัวอื่นน่าสนใจกว่าไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Number9IX

16/02/2018 16:09:36
51
ผมว่ามองๆ DAC ก็น่าสนใจอยู่นะครับ ตัว MERIDIAN Explorer2 ก็ดีนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำiemคล้องหู(+สายอัพเกรด)แนวเพลงoverallงบ1หมื่น"