Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เลือกตัวไหนดี ระหว่าง Sennheiser Momentum In-Ear, Sony XBA-N1AP, AKG N20

pa_pao

13/02/2018 21:47:57
0
เลือกตัวไหนคะ ระหว่าง 3 ตัวนี้ เอามาฟังเพลงตลาดทั่วๆไป
มีตัวไหนแนะนำนอกเหนือนี้ไหมคะ ขอแบบมีไมค์ค่ะ 

XBA-N3AP กับ XBA-N1AP ต่างกันมากไหมคะ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

14/02/2018 00:01:09
1,057
Sennheiser Momentum In-Ear   รุ่นนี้เนื้อเสียงปานกลาง เบสนุ่ม อิมเเพ็คดี ฟังเพลงตลาดทั่วไปไกเสบายครับ

AKG N20  นั้นให้เสียงเด่นย่านกลาสง เเละสูง น้ำเสียงสะอาด เบสปานกลาง เหมาะกับเพลงร้องเเละ acoustic ครับ

Sony XBA-N1AP  ตัวนี้เเหลมจะเเจ้ง เบสลูกโต ออกเเนวคล้ายๆ EQ Rock เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เลือกตัวไหนดี ระหว่าง Sennheiser Momentum In-Ear, Sony XBA-N1AP, AKG N20"