Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สงสัย

25/01/2018 09:43:31
เพิ่งซื้อหูฟัง Bluetooth จากทางร้านมาครับ
เมื่อเชื่อมต่อกับโทรศัพท์แล้วกดเล่นมีเสียงซ่าเบาๆ หลังจากกดหยุดก้อมีเสียงซ่าไปประมาณ 3วิ ถึงจะเงียบ เป็นอย่างนี้ทุกครั้งเลยครับ ไม่ทราบว่าการอย่างนี้ปกติหรือเปล่าครับสำหรับผู้ฟัง Bluetooth

ปล.ถ้าต่อสายฟังกับคอมไม่มีเสียงซ่าครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

tintin3274

25/01/2018 10:50:42
2
อ้างอิง : หูฟังมีเสียงซ่า - สงสัย

เพิ่งซื้อหูฟัง Bluetooth จากทางร้านมาครับ
เมื่อเชื่อมต่อกับโทรศัพท์แล้วกดเล่นมีเสียงซ่าเบาๆ หลังจากกดหยุดก้อมีเสียงซ่าไปประมาณ 3วิ ถึงจะเงียบ เป็นอย่างนี้ทุกครั้งเลยครับ ไม่ทราบว่าการอย่างนี้ปกติหรือเปล่าครับสำหรับผู้ฟัง Bluetooth

ปล.ถ้าต่อสายฟังกับคอมไม่มีเสียงซ่าครับ 
ปกติครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูฟังมีเสียงซ่า"