Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำหูฟังที่ใช้กับไอโฟนทีค่ะ

EVERY

24/01/2018 17:03:24
เส้นที่แถมมากับเครื่องเพิ่งพังไปเลยอยากได้เส้นใหม่ที่ไม่ใช่ของแอปเปิ้ล

รบกวนช่วยแนะนำทีค่ะ ขอแบบสามารถใช้รับโทรศัพท์ได้ มีไหมคะแบบที่เหมือนหูฟังแท้ทุกประการ
มีงบ 900 บาทค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

SirIsexnewTA

24/01/2018 17:10:30
387
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

เหน่งบา

24/01/2018 17:22:23
1,866
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - SirIsexnewTA
อื้อหือ.................
RHA ลงมาเล่นราคาขนาดนี้เชียวเหรอครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

MaxxIE

24/01/2018 17:43:16
107
ป้าดดด
990 บาท ประกันอีก 3 ปี
ตกปีละ 330 บาทเอง

RHA โคตรใจป้ำลงมาเล่นอ่ะ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

เหน่งบา

24/01/2018 17:56:02
1,866
สามปีนี่วันนึงยังไม่ถึงบาทเลย
เจ้าใหม่ๆราคาล่างๆเจอเข้าคง...
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

O_o

25/01/2018 03:42:41
ถ้าหูฟังราคาระดับนี้ ผมว่าไม่ต้องหาหรอกครับ หูฟังที่แถมมากับ iPhone นั้่นล่ะเสียงดีอยู่แล้ว ไม่ได้พูดเรื่อยเปื่อยนะครับ เดิมผมใช้ PK2 ฟังเล่นๆอยู่หลายปี ผมซื้อ iPhone SE มาผมก็เก็บหูฟังใว้ในกล่อง ผมคิดจะให้เพื่อนเอาไปฟังเล่น (เพราะมันเป็นหูฟังของแถมเสียงคงไม่น่าสนใจเท่าไร ผมคิด) เลยลองเอามาฟังดูก่อน ถ้าเสียงไม่่ดีเดี๋ยวเพื่อนจะว่าเอาของไม่ดีไปให้  ผมลองเอาไปเสียบกับ Meridian Explorer2 ก็ตกใจมาก เสียงมันดีใช้ได้เลย ผมก็ยังไม่หายสงสัย "มันอาจจะแมทกันกับD/Aตัวนี้ป่าว"  ผมก็เลยลองเอาไปเสียบกับแอมป์หลอดของ Musical Fidelity มันก็ยังเสียงดีอยู่นั่นล่ะ แนวเสียงโปร่ง ฟังสบาย การแยกชิ้นดนตรี ทำได้ดี มิติ ใช้ได้เลย ก็เลยเปลี่ยนใจไม่ได้ยกใช้เพื่อน ทุกวันนี้ผมก็ยังใช้ หูหังแถม iPhone SE ตัวนี้กับแอมป์ Musical Fidelity V90 ดูยูป ฟังเพลงในคอมฯเล่นๆอยู่   ส่วน PK2 เก็บใว้จะเป็นปีแล้ว
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

Number9IX

25/01/2018 08:12:01
51
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 5 - O_o
ถ้าหูฟังราคาระดับนี้ ผมว่าไม่ต้องหาหรอกครับ หูฟังที่แถมมากับ iPhone นั้่นล่ะเสียงดีอยู่แล้ว ไม่ได้พูดเรื่อยเปื่อยนะครับ เดิมผมใช้ PK2 ฟังเล่นๆอยู่หลายปี ผมซื้อ iPhone SE มาผมก็เก็บหูฟังใว้ในกล่อง ผมคิดจะให้เพื่อนเอาไปฟังเล่น (เพราะมันเป็นหูฟังของแถมเสียงคงไม่น่าสนใจเท่าไร ผมคิด) เลยลองเอามาฟังดูก่อน ถ้าเสียงไม่่ดีเดี๋ยวเพื่อนจะว่าเอาของไม่ดีไปให้  ผมลองเอาไปเสียบกับ Meridian Explorer2 ก็ตกใจมาก เสียงมันดีใช้ได้เลย ผมก็ยังไม่หายสงสัย "มันอาจจะแมทกันกับD/Aตัวนี้ป่าว"  ผมก็เลยลองเอาไปเสียบกับแอมป์หลอดของ Musical Fidelity มันก็ยังเสียงดีอยู่นั่นล่ะ แนวเสียงโปร่ง ฟังสบาย การแยกชิ้นดนตรี ทำได้ดี มิติ ใช้ได้เลย ก็เลยเปลี่ยนใจไม่ได้ยกใช้เพื่อน ทุกวันนี้ผมก็ยังใช้ หูหังแถม iPhone SE ตัวนี้กับแอมป์ Musical Fidelity V90 ดูยูป ฟังเพลงในคอมฯเล่นๆอยู่   ส่วน PK2 เก็บใว้จะเป็นปีแล้ว
เขาหาใหม่เพราะเส้นที่มันแถมมาพังนิครับ?
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 7

cement

25/01/2018 08:42:46
10
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 5 - O_o
ipodของใหม่ราคา 1200   เสียงไม่ดีขนาดนั้น rhaเสียงดีกว่าแน่ๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำหูฟังที่ใช้กับไอโฟนทีค่ะ"