Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

fucyber53

05/01/2018 12:39:53
0
ตามหัวขัอเลยครับอยากทราบแนวทางเสียงอ่ะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

PoPPiNS

05/01/2018 16:27:23
8

ยังไม่เคยฟัง ath ls400is นะครับ

ส่วน Polaris เพิ่งได้มาเดือนกว่าๆ เป็นหูฟังที่ฟังได้หลายแนวครับ พวก Rock anime มันส์ๆ ตัวนี้ฟังสนุก เสียงแหลมตอนแรกๆจะแหลมเกินหน่อยๆ แต่พอเบิร์นไประยะนึงมันจะเข้าที่ครับ เสียงย่านต่ำตัวนี้จัดเต็มครับมาเป็นลูกๆเลย ส่วนการแยกเสียงตัวนี้ทำได้ดีอยู่แล้วครับในระดับราคานี้

แต่ส่วนตัวเคยลองพวกกับแนวเพลงช้าๆหรือพวก classic ตัวนี้น่าจะดรอปกว่าหูฟังตัวอื่นในช่วงราคาเดียวกันนะครับ เท่าที่ผมรู้สึกเอง

ลองเก็บไว้พิจารณาดูนะครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

xzibitz

05/01/2018 16:51:41
3
ตอบจากที่เคยมีทั้งคู่นะครับชอบ polaris มากกว่าครับ เสียงสดกว่า เบสกระแทกมากกว่า ใส่สบายกว่า แต่สเตจแคบกว่าหน่อยๆครับ ถ้าชอบเพลงตลาด ร็อคๆ polaris ลูกเดียว สำหรับคู่นี้
หยิกหู 0
แจกหู 0
"campfire polaris vs ath ls400is"