Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีใครใช้หูฟัง OPPO PM-3 มั้ยครับ อยากถามเรื่องการเปลี่ยน PAD หน่อย

F4ng

23/12/2017 13:30:33
0
คือเข้าใจว่ามันเป็นแบบ non-removable ต้อง ship ไปส่งให้เค้าเปลี่ยนใหม่ อยากทราบว่าต้องเสียเงินทั้งหมดเท่าไหร่ครับ หรือมีร้านไหนในไทยพอมีอะไหล่รับเปลี่ยนให้มั้ยครับ คือใช้มานานจนหนัง headband กับ pad เปื่อยหมดล่ะ
หรือมีใครสนใจจะรับซื้อมั้ยครับ ใช้ได้ปกติทุกอย่างแต่ headband+pad เสื่อมแล้วก็น่าหมดประกันไปล่ะ (ซื้อมาตั้งแต่ ก.ย. ปี 2015) ซื้อมา 15000 ว่าจะขายซัก 3000-3500 อันนี้ถามเผื่อไว้ก่อนนะครับ ถือว่า IC ไปด้วยเลย 
แต่ไงๆก็อยากหาทางฟื้นฟูมันก่อน เพราะผมเสียงตัวนี้มันตรงใจผมมาก ขายไปคิดว่าก็คงพยายามหาซื้อตัวเดิมอยู่ดี
รบกวนขอความกรุณาทุกท่านช่วยตอบด้วยนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มีใครใช้หูฟัง OPPO PM-3 มั้ยครับ อยากถามเรื่องการเปลี่ยน PAD หน่อย"