Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เเนะนำ in ear งบไม่เกิน4000 ให้หน่อยครับ

applekun

16/12/2017 06:12:07
ปัจจุบันใช้ ATH-E40 อยู่ ใช้มานานเเล้วครับเเต่ว่าเผอิญสายเริ่มมีปัญหา+เบื่อๆด้วยเลยอยากจะลองซื้อตัวใหม่มาเล่นดู

ช่วงนี้มีin ear ตัวไหนมาใหม่หรือน่าสนใจบ้างไหมครับ ชอบเพลงญี่ปุ่น jpop jrock ซะส่วนใหญ่ เช่น school food,one ok rock , anime  supercell อะไรพวกนี้น่ะครับ ชอบไปทางvocal โปร่งๆ เบสอิมเเพค ไม่กลบๆ

เห็นมี IT01 ออกมาใหม่ เป็นยังไงบ้างครับ หรือมีตัวไหนน่าลองจะไปลองครับ

(ใช้กับ player Sony walkman A35 ครับ)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ath e40

16/12/2017 11:15:45
ผมก็ใช้ตัวนี้อยู่เปลี่ยนสาย
กับซื้อใหม่ นี้ไหนคุ้มกว่า
สาย 3พันอัพ
กับซื้อใหม่ 

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เเนะนำ in ear งบไม่เกิน4000 ให้หน่อยครับ"