Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Fischer Audio Dubliz กับ Omega Twin แตกต่างกันอย่างไรครับ

BigmanMoo

13/12/2017 07:54:20
0

รบกวนเพื่อนๆพี่ๆ ที่เคยลองทั้ง Fischer Audio Dubliz กับ Omega Twin

แตกต่างกันอย่างไรครับ หูฟังที่ครอบครองมี Visang R02/ATH-IM50 พอเปรียบเทียบเสียงกับตัวที่ครอบครองได้ไหมครับ

เพลงที่ฟังเป็นเพลงตลาดทั่วไป เน้นไปทาง Rock/Hiphop นอกนั้นก็เพลงฮิตติดชาร์จ

ขอบคุณมากครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เดียว

13/12/2017 09:58:42
1,067
Dubliz ยังไม่เคยฟัง แต่ Omega Twin  มี 2 drivers เหมาะกับร็อกเป็นอย่างยิ่ง เบสอิมแพคดุดัน เสียงกระเดื่อง กลอง สะใจ ฟังเพลงที่ว่ามานี้มันส์แน่นอนครับ
ติอยู่นิดเดียว เสียงย่านสูงยังไม่แหลมถึงใจ ไม่งั้นจะเป็นตัวที่ perfect เลย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Fischer Audio Dubliz กับ Omega Twin แตกต่างกันอย่างไรครับ"