Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เกี่ยวกับbose ie2 ถามผู้รู้หน่อยครับ

ดันดัน

23/11/2017 15:26:03
พอดีได้bose ie2 แกละกล่องมา สภาพป้ายแดง ราคามือสอง แต่สินค้ามีปัญหาเกี่ยวกับหูฟังด้านขวา ดังแบบมีเสียงรบกวน (ชื้อในเน็ตมา) คิดว่าเข้าศูนย์แบบมีประกันได้ไหมครับ เจ้าของเก่าซื้อไว้นานแล้ว แต่ยังไม่แกละกล่องครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

tangkoo.

23/11/2017 15:36:17
1,368
ไม่เกี่ยวกับแกะหรือไม่แกะกล่องครับ   ประกันจะมีอายุหนึ่งปี นับจากวันที่ออกบิล  ถ้าซื้อมาเกินหนึ่งปี ถึงจะไม่ได้แกะออกมาใช้  ก็ถือว่าหมดประกันแล้วครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เกี่ยวกับbose ie2 ถามผู้รู้หน่อยครับ"