Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เพื่อนๆเคยเห็น figure jackson ตัวนี้มั้ยครับ ชี้เบาะแสหน่อย

nattin

15/11/2017 15:58:27
29

ผมกำลังสนใจอยู่ เคยเหนทีนึงเมื่อก่อนแต่ไม่ได้ซื้อ วันนี้ อยากมีแล้วแต่หาที่ซื้อไม่ถูก มีใน e-bay แต่สั่งไม่ถูกเท่าไหร่ เพื่อนๆคนไหนเคยเหนร้านขาย แนะนำทีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

The แพะ

15/11/2017 22:26:10
39
ตัวนี้เป็นงานของ sh figuarts michael jackson ซึ่งถ้าจำไม่ผิดตัวนี้น่าจะออกมาสักพักใหญ่ๆแล้วครับ ถ้าในไทยต้องลองตามหาแถวๆสะพานเหล็กดูน่าจะพอมีหลงเหลือบ้างนะครับ  ^^

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

nattin

16/11/2017 11:27:48
29
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - The แพะ
ตัวนี้เป็นงานของ sh figuarts michael jackson ซึ่งถ้าจำไม่ผิดตัวนี้น่าจะออกมาสักพักใหญ่ๆแล้วครับ ถ้าในไทยต้องลองตามหาแถวๆสะพานเหล็กดูน่าจะพอมีหลงเหลือบ้างนะครับ  ^^

ขอบคุนครับ พี่แพะ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เพื่อนๆเคยเห็น figure jackson ตัวนี้มั้ยครับ ชี้เบาะแสหน่อย"