Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียครับ แอมป์พกพาระหว่าง Cypher Labs DUET กับ Alo national+ กำลังขับตัวไหนเยอะกว่ากันครับ

เหนือ

15/11/2017 11:18:57
บอกเฮียตรงๆเลยนะครับจะเอามาขับ VE ZEN 2.0 Duet กับ National+ ถ้า National+ ขับไหว จะได้ตัดสินใจเลย เพราะถูกกว่าโขอยู่ แต่ถ้าขับไม่ไหว จะโดดไปหา Duet ครับผม (ถ้าะป็นการเสียมารยาท ขออภัยอย่างสูงครับ) ขอบพระคุณสำหรับคำตอบไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

15/11/2017 11:47:19
1,057
สองรุ่นนี้เเรงขับจัดว่าดีในระดับแอมป์พกพาทั้งคู่ครับ  เเต่ภาพรวมเสียงของ Duet จะครบเครื่องกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เฮียครับ แอมป์พกพาระหว่าง Cypher Labs DUET กับ Alo national+ กำลังขับตัวไหนเยอะกว่ากันครับ"