Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำ IG สำหรับติ่งเกาหลีครับมาดูว่าส่วนใหญ่ ศิลปิน เกาหลีใช้ CIEM รุ่นไหนกันบ้าง

ติงติ๊งติ่ง

13/11/2017 15:19:22
แนะนำ IG สำหรับติ่งเกาหลีครับมาดูว่าส่วนใหญ่ ศิลปิน เกาหลีใช้ CIEM รุ่นไหนกันบ้าง
ไม่รู้ว่าจะเป็นการโปรโมทร้านที่เกาหลีรึเปล่า ถ้าเฮียเห็นว่าไม่สมควรลบกระทู้ได้เลยครับ

ส่วนอันนี้เป็นของ lisa black pink ฮะ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Chaiyut.A

14/11/2017 23:10:58
31
วง WANNA ONE ใช้ 64Audio A18 ยกทีม!!
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำ IG สำหรับติ่งเกาหลีครับมาดูว่าส่วนใหญ่ ศิลปิน เกาหลีใช้ CIEM รุ่นไหนกันบ้าง"