Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Driver เสียงใน laptop/desktop ช่วยให้เสียงดีขึ้นไหมครัย

ATCE

31/10/2017 23:18:07
0

พอดีเป็นมือใหม่ครับ เพิ่งเข้ามาอ่านได้ประมาณเดือนสองเดือนครับ ตามหัวข้อเลยครับ อยากรู้ว่ามันช่วยไหมครับ พวก wavmaxx audio ของ asus มันจะทำใหเสียงดีขึ้นไหมครับ 
ปล.โปรแกรมตัวนี้เลยครับ เอามาจากgoogle
ปล2.ผมกำลังจะตัดสินใจว่าลงดีไหม 
ปล3.เวลาปรับ off กับ music ที่แตกต่างสำหรับผมเลยก็คือ เวลา off เสียงจะเรียบๆเงียบๆ 
แต่เวลาเป็น music เหมือนจะมีเสียงหึงๆออกมาครับ ไม่ทราบว่าในตวามคิดคนอื่นควรปิดหรือเปิดดีครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

สมพร

01/11/2017 01:33:52
56
โหมดพวกนี้จะเป็น เหมือนการปรับแต่งeq, และเป็น Visual sound . 
ลงไปไม่เสียหายครับ ลองฟังดูว่าชอบไหม ไม่ถูกใจก็ เข้า Add or remove ลบออกได้
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

bezboy

01/11/2017 16:57:18
7
ลอง digital power station ดูดีกว่าครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Driver เสียงใน laptop/desktop ช่วยให้เสียงดีขึ้นไหมครัย"