Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำ สายเปลี่ยนหูฟังหน่อยครับ

beginnerear

30/10/2017 13:12:48
0
พอดีผมต้องการ เปลี่ยนสายหูฟัง เจ้า marshall major อยากจะนำมาเปลี่ยนเอง
แต่ไม่แน่ใจว่า จะใช้สายไหนมาเปลี่ยนได้บ้าง 
ช่วยแนะนำ สายอะไหล่ที่ใช้ได้กับเจ้าตัวนี้หน่อยครับ ขอราคาไม่แรงมากนะครับ  

ขอบคุณครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

30/10/2017 18:33:34
1,057
สำหรับรุ่นนี้สายเดิมๆจะให้เสียงที่เเม็ชันดีอยู่ครับ  ส่วนสายอัพเกรดแบบที่เสียงดีราคาอาจจะพอๆกับหูเลยครับ   รออัพเกรดหูทีเดียวน่าจะให้ผลทีดีกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำ สายเปลี่ยนหูฟังหน่อยครับ"