Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

นำเสนอ Fullsize ในตำนานพระกาฬหูดับ (ตับไหม้) ^^

prolang

20/10/2017 10:46:06
23

สวัสดีคับ วันนี้ขอรีวิวแบบขำๆคลายเครียดผ่านหูฟังระดับอินเตอร์ตัวนี้นะคับ :D
ใครที่มีปัญหาเกียวกับหูฟัง  บิดเต็มโวลุ่ม  เสียงก็ยังไม่มา  รายเอียดเสียงน้อย  หรือเสียงดนตรีมาไม่ครบ  หรือเสียงร้องไม่โดดเด้ง  หรือเสียงดนตรีกลบเกลื่อนเสียงนักร้องคนโปรด  
   เมื่อท่านได้ลิ้มลองหูฟังตัวนี้แล้ว...  ปัญหาดังกล่าวจะหมดไปไม่เหลือเศษซาก
ขอแนะนำท่านสู่หูฟังโลกใหม่!!..??...  "พระกาฬหูดับ" ดับๆๆ...
   หูฟังแบบ Very Very Full Size  ครอบทั้งใบหูและใบหน้า  วัสดุทำด้วยเหล็กกล้า  แข็งแรงทนทานทุกสภาวะอากาศ  สามารถใช้เป็นเกราะป้องกันตัวได้  คุณภาพเสียงเกินตัว  จากการสอบถามผู้เคยฟัง  เสียงแหลมนั้นทอดยาวไปไกลจนหูแตก  เสียงกลางให้เสียงร้องชัดเจนจะแจ้งเหมือนมีนักร้องมาร้องเพลงกรอกหูให้ฟัง  เสียงเบสมีอิมแพคให้แรงปะทะหูซ้ายทะลุหูขวา    
   โดยรวมให้เสียงดังฟังชัดมากเก็บรายละเอียดทุกเม็ด  แม้เสียงที่เบาที่สุดก็ยังได้ยิน  เหมาะสำหรับท่านที่ต้องการฟังจับผิด   ข้อเสียคือมีน้ำหนักมากไปนิด  แต่คิดว่าไม่มีปัญหากับผู้มีใจรักเสียงเพลงแบบไม่แคร์ใคร   ส่วนเฮียจะนำสนใจนำเข้ามาหรือไม่  ไม่ต้องบอกก็รู้  ^^"  ขอบคุณคร้าบ :)   #ขำคลายเครียด  #ทดลองเอารูปขึ้นบอร์ด  
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
แจกหู 2
ความคิดเห็นที่ : 1

ลองดูครับ

20/10/2017 11:20:02
ในรูปเค้าใช้ player อะไรครับ เูแล้วไม่น่าจะขับไหว เดี๋ยวเบสบวม คุมไม่อยู่ แนะนำให้หาแอมป์บ้านแล้วต่อกับแบตเตอรี่รถยนต์ครับ :)
ให้กำลังใจ 2
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

sangka

20/10/2017 12:38:41
48
ไม่ ธรรมดา fullsize แบบ open ใช้ไดร์เวอร์ขนาดใหญ่ประมาณ 10 นิ้วเลย อิมพีแดนซ์ ไม่ 4 ก็ 8 โอห์ม เสียงน่าเปิดกว้างมากๆเลย มีถือไม่น่าขับหมด น่าจะหาแอมป์มาเพิ่มซัก100w 55
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Paopop

20/10/2017 13:39:13
45

อู้ว ผู้ใช้งานน่าจะต้องมีกล้ามเนื้อ โดยเฉพาะกล้ามเนื้อคอแข็งแรงเป็นพิเศษนะครัช

ไม่รวมถึงแบตรถยนต์ที่ต้องใช้เป็นพาวเวอร์ซัพพลาย

กับแอมป์ที่ต้องแบกไปด้วยอีก

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

vorva

20/10/2017 18:37:11
7
ตัวนี้มี Bluetooth ไหมครับ ฮ่าๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

Zpirit

20/10/2017 18:56:58
15
ฮาครับ ชอบๆ 
หยิกหู 0
แจกหู 0
"นำเสนอ Fullsize ในตำนานพระกาฬหูดับ (ตับไหม้) ^^"