Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

พรุ่งนี้ chord poly จะวางขายหรือเลื่อนครับ

เจ

18/10/2017 18:36:10
2
ใครพอทราบบ้างครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

18/10/2017 20:44:25
4,282
เลื่อนครับ

เพราะตอนนี้ทาง John Frank ไม่ได้แจ้งชัดเจนว่าจะมีการ ship มาไทยตอนไหน ซึ่งตอนแรกน่าจะถึงตั้งแต่ช่วงปลายสัปดาห์ที่ผ่านมา ตอนนี้ผมเองก็รอดูว่าพรุ่งนี้ (19) ตอนบ่าย 2 ทาง John Frank จะแถลงข่าวว่ายังไงบ้างเหมือนกัน

ซึ่งผมขอเวลานิดนึงครับ ถ้ากำหนดการเลื่อนยาว ผมจะมาแจ้งให้ทราบว่าดำเนินการต่อให้ทุกท่านอย่างไรครับ ซึ่งถ้าผิดพลาดเรื่องเวลามากๆๆ ผมจะมอบพอยท์ให้ทุกท่านที่จอง ซึ่งถือว่าเป็นการขออภัยจากทางร้านมั่นคงและตัวผมก็แล้วกันนะครับ

ยังไงพรุ่งนี้ช่วงบ่ายถึงเย็นเราน่าจะทราบจากการแถลงข่าวจากเมืองนอกครับ
หยิกหู 0
แจกหู 3
ความคิดเห็นที่ : 2

เจ

18/10/2017 21:38:43
ขอบคุณครับเฮีย 
หยิกหู 0
"พรุ่งนี้ chord poly จะวางขายหรือเลื่อนครับ"