Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เสียงช๊อต จากลำโพง x-mini explore plus

ToeiOhayou

14/10/2017 12:23:34
0
ขอสอบถามเรื่องลำโพงหน่อยครับ ผมเพิ่งซื้อ x-mini explore plus มาไดสัปดาห์กว่า
พอดีผมเพิ่งมาสังเกตอ่ะครับ   ตอนต่อสัญญาญบูทธูทเข้าลำโพงแล้วกดฟังเพลง ฟังได้ปกติเลยครับ แต่พอกดหยุดเพลง ลำโพงจะมีอาการตัดสัญญาญไฟ  มันจะได้ยินช๊อตนิดนึง แล้วลำโพงก็เงียบเลย แต่สัญญาญบูทธูทยังต่ออยู่นะครับ   แต่อาการนี้จะเป็นตลอดเลยเมื่อไม่ได้ฟังเพลงมันจะมีเสียงช๊อตนิดนึง  เหมือนว่าเมื่อกดเพลงลำโพงจะส่งสัญญาญไฟให้ลำโพงทำงานอ่ะครับ  เมื่อไม่ได้เล่นเพลงมันก็ตัดการทำงานชั่วครู่ เลยได้เสียงช๊อต

เลยอยากถามทุกคนว่าอาการแบบนี้ ลำโพงผมผิดปกติป่ะครับ  

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

14/10/2017 18:16:27
1,057
ถ้าดังเเค่สั้นๆเล็กน้อยเป็นปกติตอนรับส่งสัญญาณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เสียงช๊อต จากลำโพง x-mini explore plus"