Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Sol Republic Tracks HD V12 เป็นยังไงบ้างครับ

PapaE

01/10/2017 21:40:45
0
Sol Republic ตัวนี้แนวเสียงเป็นไงบ้างครับ ชอบฟังแนว Pop Rock ทั่วไป แล้วก็เน้นพวก R&B Hiphop EDM เน้นเบสครับ ถ้าเทียบกับพวก Beats by Dr.Dre ตัวไหนดีกว่ากันครับ ในช่วงราคานี้ มีตัวไหนใกล้เคียงหรือดีกว่าไหมครับ เน้นคุ้มๆ แล้วก็มองพวก SONY ด้วย เน้นเบสเป็นหลักครับ แต่ชอบ ดีไซน์ของ Sol เพราะสวย แข็งดี แยกชิ้นได้ครับ เห็นใน Amazon ขายไม่ถึง 2 พัน ตัว Tracks HD V10 แต่หาที่ลองยากมากเลยผมอยู่ เชียงใหม่
ขออนุญาตแท็ก คุณ Setthe Sakunthong ผู้ใช้ Sol ที่ผมจากมาจาก pantip รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

PapaE

01/10/2017 22:29:04
0
ตั้งชื่อผิดครับ เป็น Tracks HD V10 ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Sol Republic Tracks HD V12 เป็นยังไงบ้างครับ"