Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เล่นเพลงผ่าน foobar โดยใช้ลำโพง bluetooth จะ set ให้ใช้ components ASIO4ALL ยังไงครับ

tango juliette

30/09/2017 20:26:37
ตามหัวข้อเลยครับ วอนผู้รู้ ช่วยไขข้อข้องใจให้ผมด้วยนะครับ

กับคอม pc ใช้ลำโพงปกติ ปรับตั้งค่า output เลือกเป็น ASIO4ALL ได้
แต่พอจะลองใช้ลำโพง bluetooth กับ notebook พอเลือก output เป็น ASIO4ALL เสียงมันไม่ออกครับ คืออยากใช้ out put เป็น ASIO4ALL กับลำโพง bluetooth น่ะครับ

ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เล่นเพลงผ่าน foobar โดยใช้ลำโพง bluetooth จะ set ให้ใช้ components ASIO4ALL ยังไงครับ"