Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ท่านใดยังเก็บ fw ภาษาไทย ของ iRiver T10 2GB ไว้บ้างไหมครับ ><

Notting_Hill

27/09/2017 00:48:01
0

รื้อบ้าน เจอ iRiver T10 2GB ครับ แล้วผมลืมไปว่าเดิมมันอ่านไทยไม่ได้ เผลอ Format แล้ว Load Default ไป .. จบเลย

แล้ว HDD ลูกที่ผมเคยเก็บ FW ไว้มันเจ๊งไปแล้ว .. หาในเน็ทไม่มีแล้วด้วย TT_TT

ไม่ทราบว่าใครยังเก็บ fw ไว้บ้างไหมครับ รบกวนช่วยแชร์ด้วยนะครับ .. เวอร์ชั่นสุดท้าย น่าจะเป็น 1.77 ถ้าจำไม่ผิดครับ

ขอบคุณครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ท่านใดยังเก็บ fw ภาษาไทย ของ iRiver T10 2GB ไว้บ้างไหมครับ ><"