Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำสำหรับชุดลำโพงเพื่อps4ทีครับ

extrases08

22/09/2017 20:12:11
0
อยากได้ลำโพงชุดใหม่ระบบ5.1หรือ7.1มาใช้สำหรับเล่นกับเครื่องps4ครับ อยากได้ราคาระดับสัก30000บรทไม้เกิน40000บาทเต็มที่ไม่รู้มีรุ่นไหนบ้างที่ซื้อได้ ที่ใช้อยู่ตอนนี้คือโซนี่โฮมเทียเตอร์รุ่นDAV SR2ผมได้ฟรีมาจากพี่ของผม ตอนนี้มันมีปัญหาที่ซับวูฟเฟอร์มีเสียงรบกวนคล้ายเสียงpink noiseแทบจะตลอดเวลาและลำโพงcenterเสียงหายในบางเวลาแล้ว คาดว่าคงจะได้เวลาหาซื้อใหม่เสียที อยากได้รุ่นที่เสียงไม่แย่ไปกว่าโซนี่รุ่นนี้น่ะครับ ใช้เล่นmetal gear solid phantom painจนจบแล้วพอใจกับระบบเสียงอยู่แต่ซื้อใหม่อยากได้ไม่ด้อยไปกว่านี้ พรุ่งนี้ปมว่าจะไปดูงานลดราคาที่เซ็นทรัลลาดพร้าวไม่รู้จะได้อะไรไหม วานผู้รู้ชี้แนะทีจ้า
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำสำหรับชุดลำโพงเพื่อps4ทีครับ"