Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ทำไมกระทู้ X3 MKIII ที่ head-fi ดราม่าจังเลยครับ

aratnon

07/09/2017 01:22:37
0

https://www.head-fi.org/threads/fiio-x3mkiii-dual-ti-pcm5242-dual-mode-bluetooth-4-1-dual-headphone-outputs-balanced-out-192khz-32bit.855280

คือผมไล่อ่านมา แทบไม่มีใครชมเลยอะครับ มีแต่คนบ่นเรื่องบัค กับเรื่องแทบจะไม่มีอะไรอัพเกรดจากรุ่นหรือที่แล้ว หรือแม้กระทั่ง X1 ส่วนมากก็ว่า FiiO รีบที่จะเข็นรุ่นนี้ออกมา ทั้ง ๆ ที่ยังไม่พร้อม

ไม่ทราบว่าคนที่ซื้อไปแล้วรู้สึกอย่างไรบ้างครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

aratnon

07/09/2017 01:24:53
0
คอมเม้นที่หนัก ๆ เลยคือ คนที่ซื้อสินค้า FiiO ช่วงเปิดตัวใหม่ ๆ คือเป็นคนทดสอบเบต้าที่ต้องเสียเงินซื้อเพื่อทดสอบ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

artpiggo

07/09/2017 08:59:02
15
ประเด็นจริงๆไม่ใช่เรื่องบัคครับ แต่อยู่ที่การตอบคำถามจากทาง Fiio ในกระทู้ ผมว่ามันดูขาดความใส่ใจ ไร้ความรับผิดชอบไปหน่อย เช่นล่าสุด

sorry for the trouble but we do need more information so we can solve the problem and it is difficult to promise when we don't know the reason, and you can trusted us that we will not release a products which mute the first 2s music.

พูดออกมาได้ยังไง ให้สัญญาไม่ได้เพราะไม่รู้เหตุผล แบบนี้ ก็ไม่ต้องให้เงินเดือน SW team แล้วมั้งครับ 

ผมว่าดีแล้วให้โดนแบบนี้มั่ง จะได้ออกจากกรอบจีนๆของตัวเองซะที ทำให้มัน professional กว่านี้

แต่โดยรวมฟังที่ร้านมา เรื่องเสียงผมว่าไม่เลวครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ทำไมกระทู้ X3 MKIII ที่ head-fi ดราม่าจังเลยครับ"