Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อย่างเซ็งไปมั่นคงสาขาพันทิปงามวงศ์วานแต่Demoไม่พร้อม

Step Back

01/09/2017 17:11:35
24
ว่าจะไปจัด spinfit กับหา player คู่ aune b1 สีทองที่จองไป เลยโทรไปสอบถามที่สาขาพาราไดซ์ปรากฎว่า spinfit ที่สาขาพาราไดซ์หมดแต่สาขางามวงศ์วานมีของ ด้วยความชัวร์ว่าไปแล้วจะไม่ไปเก้อ เลยโทรไปสาขางามวงศ์วานเวลา 11.26 สรุปว่ามี spinfit แล้วก็ถามว่ามี player อะไรบ้าง ได้คำตอบ ak70 ak300 opus1 ผมก็บอกไปว่าจะไปเอา spinfit กับลอง player หลังจากนั้นไปถึงพันทิปเวลาประมาณ 13.15 ก็ไปจัด spinfit แล้วก็ลอง ak70 กับ ak300 พอจบคู่นี้จะลองตัว opus1 พนงงานก็หยิบออกมา ปรากฎว่าแบตหมด (เงิบไหม)เลยนั่งฟังตัว 300+aune b1 พลางๆรอชาร์จ opus1 หลังจากนั้นประมาณ 20 นาที เอาตัว opus1 มาฟัง ฟังได้ไม่เกิน 15 นาทีแบตหมด สรุป ทำไมไม่เตรียมชาตุแบตให้พร้อมขนาดโทรไปบอกก่อนตอน 11.26จนถึง13.15 แล้วไม่มีการเช็คสำรวจตรวจสอบความพร้อมของ player หรอครับ กว่าจะหาที่จอดรถได้โครตนาน รถก็ติด เงิบๆๆๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 1

oakey1622

01/09/2017 17:24:39
21
มาเรือธงไหมครับวันไหน เดี๋ยวไปด้วยครับ อิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

yamano

01/09/2017 18:01:34
271
เรื่องที่จอดรถนี่ผมก็งง

ใครๆก็ว่า พันทิพย์หาที่จอดยาก
ผมไปที่นี่ตั้งแต่เด็กๆจนตอนนี้....

ผมไปทีไร ที่จอดรถหน้าห้างก็ว่างทุกที
ทั้งที่รถผมก็คันใหญ่มาก 30กว่าที่นั่ง 

มีที่ให้จอดลงสบายๆทุกครั้งเลย

ประเทศเราคงสองมาตราฐานจริงๆ
เดี๋ยวพรุ่งนี้ ก็ว่าจะไปดู kinera h3 
มายัง. คิดว่าคงมีที่จอดนะ

ปล. ถ้าเป็นลูกค้าร้านผมนะ เรื่องมาก
พูดจาหมาไม่กัด. ผมไล่ให้ไปซื้อร้านอื่นครับ
ให้กำลังใจ 2
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

เจตน์ MunkongGadget

01/09/2017 18:09:44
6

ผมต้องขอกราบขออภัยพี่ Step Back ด้วยครับ สำหรับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในวันนี้ครับ  ที่ไม่ได้จัดเตรียมเดโมให้พร้อม ซึ่งปกติแล้ว ผมจะคอยตรวจสอบ Player ทุกตัวอยู่ทุกสัปดาห์ครับ ตัวไหนแบตหมดจะชาร์จเตรียมไว้   แต่ครั้งนี้ผมผิดพลาดจริงๆ เผลอเรอ และขาดตกบกพร่องไปจริงๆครับ  

สุดท้ายต้องกราบขออภัยอีกครั้งครับ และจะปรับปรุงบริการให้ดีขึ้น ไม่ให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้กับทุกท่านครับ

เจตน์ มั่นคงงามวงศ์วาน

หยิกหู 0
แจกหู 2
ความคิดเห็นที่ : 4

Step Back

01/09/2017 18:22:18
24
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - oakey1622
มาเรือธงไหมครับวันไหน เดี๋ยวไปด้วยครับ อิอิ
55555 ต้องรอน้องอุ่นทองเข้าก่อนครับพี่ แล้วค่อยไปตามหา player สงสัย opus 1 จะไม่ใช้คู่แท้มั้ง 55 แต่เสียบไปแปบเดียวรายละเอียด เสียงมาเต็ม ผมว่าโอเคเลยขนาดยังไม่ได้ลอง balance 
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 5

Step Back

01/09/2017 18:24:35
24
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - yamano
เรื่องที่จอดรถนี่ผมก็งง

ใครๆก็ว่า พันทิพย์หาที่จอดยาก
ผมไปที่นี่ตั้งแต่เด็กๆจนตอนนี้....

ผมไปทีไร ที่จอดรถหน้าห้างก็ว่างทุกที
ทั้งที่รถผมก็คันใหญ่มาก 30กว่าที่นั่ง 

มีที่ให้จอดลงสบายๆทุกครั้งเลย

ประเทศเราคงสองมาตราฐานจริงๆ
เดี๋ยวพรุ่งนี้ ก็ว่าจะไปดู kinera h3 
มายัง. คิดว่าคงมีที่จอดนะ

ปล. ถ้าเป็นลูกค้าร้านผมนะ เรื่องมาก
พูดจาหมาไม่กัด. ผมไล่ให้ไปซื้อร้านอื่นครับ
ครับพี่ขอบคุณครับ ไม่ทราบว่าพี่ yamano เปิดร้านอยู่ไหนหรอครับผมอยากเป็นลูกค้าพี่จัง 
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 6

SirIsexnewTA

01/09/2017 20:16:41
387
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 3 - เจตน์ MunkongGadget

ผมต้องขอกราบขออภัยพี่ Step Back ด้วยครับ สำหรับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในวันนี้ครับ  ที่ไม่ได้จัดเตรียมเดโมให้พร้อม ซึ่งปกติแล้ว ผมจะคอยตรวจสอบ Player ทุกตัวอยู่ทุกสัปดาห์ครับ ตัวไหนแบตหมดจะชาร์จเตรียมไว้   แต่ครั้งนี้ผมผิดพลาดจริงๆ เผลอเรอ และขาดตกบกพร่องไปจริงๆครับ  

สุดท้ายต้องกราบขออภัยอีกครั้งครับ และจะปรับปรุงบริการให้ดีขึ้น ไม่ให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้กับทุกท่านครับ

เจตน์ มั่นคงงามวงศ์วาน

ช่วงนี้ live สด บ่อยสินะครับ 55
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 7

Artnoi

01/09/2017 20:30:03
425
จขกท คงหงุดหงิดรถติดวันศุกร์สินะครับ 55555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 8

นายมั่นคง

02/09/2017 10:37:19
4,282
เดี๋ยวเรื่องนี้ผมจะย้ำพนักงานทุกสาขาอีกที (จริงๆผมย้ำตลอดครับ) พวกตัวเดโมอันไหนที่เสีย หรือแม้แต่พวกเครื่องเพลย์เยอร์ต้องหมั่นตรวจเช็คให้อยู่ในสภาพพร้อมฟัง อันไหนเสียให้ส่งคืนสำนักงานใหญ่แล้วเปลี่ยนตัวใหม่

จริงๆมันเป็นเรื่องความรอบคอบและใส่ใจตรวจตรา แต่อย่างที่ว่าครับ บางทีมีหลงตาจริงๆ 55 เพราะพวกทีมงานที่อยุ่ปัจจุบันส่วนใหญ่ทุกคนจะผ่านสมรภูมิจนรู้ว่าต้องทำอะไรบ้าง แต่ผมก็ต้องขออภัยแทนน้องๆด้วยครับ เดี๋ยวยังไงจะรีบหยิกหูให้ทุกคนตื่นตัวมากยิ่งขึ้นครับ^^
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
แจกหู 0
"อย่างเซ็งไปมั่นคงสาขาพันทิปงามวงศ์วานแต่Demoไม่พร้อม"