Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใครเคยใช้ Jaybird สอบถามหน่อยครับระหว่าตัว Freedom กับ X3 ต่างกันยังไงครับ

Teach

10/08/2017 23:37:39
1
ใครเคยใช้ Jaybird สอบถามหน่อยครับระหว่าตัว Freedom กับ X3 ต่างกันยังไงครับ กำลังสนใจเห็นกำลังลดราคามาใกล้กันเลย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Detphon Morratowon

11/08/2017 06:52:21
8
เคยใช้ Jaybird Freedom ครับ เสียงค่อนข้างดี เบามาก แต่แบตหมดเร็ว ถึงแม้ว่าจะแถมแบตสำรองมาด้วย
ตัว X3 ไม่เคยใช้ แต่จากข้อมูลแบตเยอะกว่า ใช้ได้นานกว่าครับ
ปัจจุบัน​ผมเปลี่ยนมาใช้ตัว Beoplay H5 ผมว่าเสียงดีกว่า Jaybird​ พอสมควรนะครับ
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

Teach

12/08/2017 00:35:10
1
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - Detphon Morratowon
เคยใช้ Jaybird Freedom ครับ เสียงค่อนข้างดี เบามาก แต่แบตหมดเร็ว ถึงแม้ว่าจะแถมแบตสำรองมาด้วย
ตัว X3 ไม่เคยใช้ แต่จากข้อมูลแบตเยอะกว่า ใช้ได้นานกว่าครับ
ปัจจุบัน​ผมเปลี่ยนมาใช้ตัว Beoplay H5 ผมว่าเสียงดีกว่า Jaybird​ พอสมควรนะครับ
ขอบคุณครับ มองๆ H5 เหมือนกันแต่หลักผมเอามาวิ่งไม่รู้จะเหมาะไหม เห็น Freedom ลดราคาลงมาเลยน่าสนใจแต่ก็ห่วงเรื่องแบตเหมือนกันครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ใครเคยใช้ Jaybird สอบถามหน่อยครับระหว่าตัว Freedom กับ X3 ต่างกันยังไงครับ"