Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำหูฟัง bluetooth หน่อยครับ

Atnas

01/08/2017 22:11:17
3
ปัจจุบันผมใช้ plantronics backbeat go 2, อยากได้ใหม่ เคยลอง jaybird x3, freedom, ผมรู้สึกธรรมดากับ freedom แต่ x3 เบสดีแต่พอเพลงที่มันมีเสียงร้องสูงๆมันเหมือนหูฟังยังทำได้ไม่ค่อยดี เสียงไม่ชัด จะเบลอๆ ก้เลยไม่ชอบ ตอนนี้มีสนใจ bragi the dash, bragi the headphone, sony NWWS623, crazybaby air (ของยังไม่เข้าไทยแต่สนใจ) 

และมีคำถามอยากให้ช่วยชี้แจงหน่อยครับ:
Bragi the dash ดีไหม ไม่ดียัง มันเปนยังไง แนะนำไหม (ผมกะจะไปลองที่พารากอนแต่เดโมเสีย, ไปห้างจะลองก้เสียไม่รู้จะลองได้อีกที่ไหน)

ขอให้พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

01/08/2017 22:42:04
1,057
Bragi the dash  เสียงโดยรวมดูดีทีเดียวครับ และฟังก์ชั่นเยอะมากครับ

ส่วนตัวเลือกอื่นก็จะมี Bose และ underarmour ที่อยู่ในข่ายรุ่นยอดนิยมครับ
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

Atnas

01/08/2017 23:12:38
3
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget
Bragi the dash  เสียงโดยรวมดูดีทีเดียวครับ และฟังก์ชั่นเยอะมากครับ

ส่วนตัวเลือกอื่นก็จะมี Bose และ underarmour ที่อยู่ในข่ายรุ่นยอดนิยมครับ
bose soundsport wireless ผมฟังแล้วเฉยๆอะครับ มันเหมือนรายละเอียดยังแห้ง balanceๆ ไม่มีอะไรเด่น ฟังแล้วเบื่อเรว (ในความเหนของผม)

underamor ยังไม่เคยลองครับ

มีอันไหนแนะนำอีกไหมครับ

ขอบคุณมากครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Sunriverss

02/08/2017 09:05:50
143
ลองดูโซนี่ไหมครับ ผมว่าโอเคเลยนะครับ
หยิกหู 0
แจกหู 1
"แนะนำหูฟัง bluetooth หน่อยครับ"