Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟัง Marshall Mode ไดรเวอร์เสียข้างนึง สามารถซ่อมได้ไหมครับ

kaona

01/08/2017 17:22:53
0
หูฟัง in ear marshall mode ข้างติดไม่ดัง ผมเลยเอาไปส่งซ่อม
ปรากฏว่าทางร้านไม่สามารถซ่อมได้เนื่องจากพบว่า driver ข้างซ้ายได้เสีย
ไม่ทราบว่าผมสามารถส่งเปลี่ยนหรือหาซื้อไดรเวอร์ได้ที่ไหนบ้างครับ
ปล.ซื้อจาก banana

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

kaona

01/08/2017 17:24:30
0
*ปล.หมดประกันแล้วครับ*
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

BenQService

16/08/2021 20:43:37
อ้างอิง : หูฟัง Marshall Mode ไดรเวอร์เสียข้างนึง สามารถซ่อมได้ไหมครับ - kaona

หูฟัง in ear marshall mode ข้างติดไม่ดัง ผมเลยเอาไปส่งซ่อม
ปรากฏว่าทางร้านไม่สามารถซ่อมได้เนื่องจากพบว่า driver ข้างซ้ายได้เสีย
ไม่ทราบว่าผมสามารถส่งเปลี่ยนหรือหาซื้อไดรเวอร์ได้ที่ไหนบ้างครับ
ปล.ซื้อจาก banana

ผมขอซื้อต่อ ขายมั๊ยครับ จะเอามาซ่อมกับตัวที่มีอยู่ 0865658624
หยิกหู 0
"หูฟัง Marshall Mode ไดรเวอร์เสียข้างนึง สามารถซ่อมได้ไหมครับ"