Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามอาการ Woo Audio WA6 SE ครับ

Sutad

24/07/2017 11:16:45
95

หมุนสวิทซ์เปิด  ไฟสีน้ำเงินตรงหน้าเครื่องจะติด (ที่บอกให้รู้ว่าเปิดเครื่องแล้ว)  แต่พอฟังไปสักพัก  น่าจะใกล้ๆ ครึ่งชั่วโมง  ความสว่างของไฟสีน้ำเงินจะค่อยหรี่ลง  จนดับไปเลย 

แม้ไฟสีน้ำเงินจะดับไปแล้ว  แต่จากที่เปิดทิ่งไว้หลาย 2-3 ชั่วโมง  ตัว Amp ก็ยังทำได้ปกติครับ

อยากถาม WA6 SE มีปัญหาอะไรหรือเปล่า  และใช้ต่อไปจะเป็นอะไรมั้ยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ช่าง

24/07/2017 12:55:41
เดาว่าหลอด led อาจจะขาดก็ได้เพราะแค่แสดงสถานะเครื่องซื้อมาเปลี่ยนเองก็ได้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"สอบถามอาการ Woo Audio WA6 SE ครับ"