Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

♫ ♬ ♪ tascam dr100 vs dr100 mk2 คุณภาพการบันทึกเท่าเทียมกันไหมครับ ♫ ♬ ♪

artindy

21/07/2017 03:52:45
0
ตามหัวข้อครับ..มือใหม่ไม่เคยใช้เครื่องบันทึก..เท่าที่หาอ่านมาและได้รู้คือ dr100 จะเสียงดีกว่าในการรับฟัง..แต่ประสงค์หลักของผมคือเน้นที่การบันทึก..เลยไม่แน่ใจว่าทั้งสองตัวพี่น้องคู่นี้คุณภาพในการบันทึกจะเหมือนหรือต่างกันไหมครับ..ใคร่ขอความรู้เบื้องต้นจากผู้ที่เคยใช้งานครับ..
ขอบคุณคร้าบบบ..
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"♫ ♬ ♪ tascam dr100 vs dr100 mk2 คุณภาพการบันทึกเท่าเทียมกันไหมครับ ♫ ♬ ♪"