Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟังที่ซื้อใหม่มี อาการเสียงซ่าครับ แบบนี้เป็นที่หูฟังใช่ปะครับ แล้วจะส่งเปลี่ยนได้ไหม

Lee_A

09/07/2017 21:05:33
0
ผมพิ่งซื้อหูฟังบลูทูธ Sony MDR-XB70BT มาใหม่ แต่พอลองต่อเข้าไอโฟนดู จะมีเสียงซ่าเป็นนอยส์ตอนเล่นเสียงทุกครั้งเลยครับ ถ้าเล่นเพลงระดับปกติจะไม่ค่อยได้ยินเท่าไหรครับแต่พอเลิกเล่นเพลง จะเหลือแค่เสียงจะซ่าต่อไปซักพัก4-5วิแล้วเงียบครับ ลองเปลี่ยนอุปกรณ์ต่อกับคอมและมือถือหลายเครื่องแล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ อาการเป็นอย่างนี้อะครับ ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

09/07/2017 22:41:17
4,282
เอาใบเสร็จมาเลยครับ เดี๋ยวผมเทสเบื้องต้นแล้วส่งเคลมให้ครับ โดยปกติแล้วถ้าไม่มีการเล่น ไม่ควรมีเสียงซ่าออกมาครับ ไม่ต้องกังวลครับ นำหูฟังส่งสาขาที่สะดวกได้เลยจ้าๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Lee_A

10/07/2017 06:21:57
0
ขอบคุณมากนะครับ ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูฟังที่ซื้อใหม่มี อาการเสียงซ่าครับ แบบนี้เป็นที่หูฟังใช่ปะครับ แล้วจะส่งเปลี่ยนได้ไหม"