Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มาขอคำแนะนำจะซื้อหูฟังอินเอียร์ครับผม

Bookyyy

07/07/2017 20:04:42
0

พอดีจะซื้อหูฟังอินเอียร์ครับ ปกติเป็นคนชอบฟังเพลงมากครับคิดว่าค่อนข้างจะรู้ตัวเองดีว่าชอบฟังแนวไหน แต่ไม่ค่อยอยากรบกวนเงินของพ่อแม่เมื่อก่อนเลยใช้แต่หูฟังไอโฟนทั่วไป ตอนนี้เริ่มทำงานแล้วคิดว่าจะเริ่มหาหูฟังดีๆมาฟังดูครับแล้วค่อยขยับๆไปในอนาคต

ปกติแนวเพลงที่ฟังส่วนใหญ่จะเป็นพวกแนวๆ John Mayer Soul Funk เวลาทำงานก็ไปฟังเพลงสบายๆลอยๆแนว PREP HONNE บ้าง

คิดว่าspecที่อยากได้คือ ย่านเบสที่ได้ยินชัดแต่ไม่กระแทกมาก ย่านกลางเด่นชัด ย่านแหลมไม่บาดหู

งบประมาณ2000-3000ครับ บวกได้นิดหน่อยแต่ถ้าไม่เกินจะดีมากครับ ขอโทษถ้าเขียนเยอะและเยินเย้อไปสักหน่อยนะครับฮ่าๆๆ แล้วก็ขอบคุณล่วงหน้านะครับ :DD

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Nocomment

07/07/2017 20:47:48
20
ลอง Kinera ไม่ก็ ostry Kc06A ดูครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มาขอคำแนะนำจะซื้อหูฟังอินเอียร์ครับผม"