Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Fitear ควรจับคู่สาย Effect Audio เส้นไหนดี ?

paopy2iiam

12/06/2017 12:35:41
2
ตอนนี้ใช้ 334 คู่กับ Toxic Silver Widow อยู่ครับ พอใจกับเสียงระยิบของ Silver Widow มากพอสมควร 
ถ้าจะไปต่อ อยากขอคำแนะนำระหว่าง
1. Lion Heart 
2. Leonidas + Ares II (Bespoke)
เนื่องจากราคาทั้ง2ใกล้เคียงกัน ผมกลัวว่าLion Heart จะให้เสียงกลางที่ใหญ่เกินไปด้วย อยากขอรีวิวทั้ง2เส้นนี้หน่อยครับ
หรือแนะนำสายbrandอื่นที่ราคาเหมาะสมก็ได้ครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

artpiggo

12/06/2017 12:38:41
15
ผมว่ายังไงก็ต้อง brimar supreme นะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Fitear ควรจับคู่สาย Effect Audio เส้นไหนดี ?"