Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถ้าชอบ Marshall Mode EQ จะชอบ Marshall Monitor ไหมคะ?

Peeppydoo

08/06/2017 11:26:28
คือตัวเราใช้ Marshall Mode EQ มาซักพักแล้วอ่ะค่ะ แล้วชอบเสียงตัวนี้มากกกกก ตอนนี้เลยอยากได้หูฟังแบบ Full Size มาใช้ฟังเพลงบ้าง เรากำลังลังเลระหว่าง Marshall Monitor กับ Bose QC35 เลยอยากขอคำแนะนำจากทุกคนหน่อยค่ะ

แนวเพลงที่ฟังก็ Pop, Rock, Alternative มี Dance บ้าง
ฟังจาก iPhone ค่า
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

08/06/2017 13:52:57
1,057
ถ้าชอบเเนวเสียงเดิมก็ไป  Marshall Monitor เลยครับ
และจะอัพเกรดเรื่องเบสและอิมเเพ็คได้มันส์สะใจขึ้นพอควรเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ถ้าชอบ Marshall Mode EQ จะชอบ Marshall Monitor ไหมคะ?"