Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีเรื่องกลุ้มใจครับ หูฟังในรูปเป็นรุ่นอะไรครับ

santi.ca

05/06/2017 22:38:54
0

1.หูฟังในรูปเป็นของยี้ห้ออะไรครับ (หน้าตาอาจจะคล้ายBBแต่เสียงไม่เหมือนเลยครับ)
2.และเราสามารถเปลี่ยนคาแรกเตอร์เสียงได้ไหมครับ คือผมชอบเสีงมันแล้วหละ แต่อยากกลางโปร่งกลัวเดิมนิดนึง มันเบิร์นหรือทำอะไรได้ไหมครับ เพื่อที่เปลี่ยนแนวเสียง

ปล.ใครมีอยากปล่อยบอกได้นะครับผมอยากได้เก็บไว้

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

santi.ca

05/06/2017 23:27:08
0
ทราบแล้วครับว่าเป็น SAMSUNG  RM-SM75
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มีเรื่องกลุ้มใจครับ หูฟังในรูปเป็นรุ่นอะไรครับ"