Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเเนวเสียง ATH-IM70 , ATH-LS50is เเละ ATH-LS70is

Elcarim

30/05/2017 12:53:37
0
พอดีตอนนี้กำลังมอง3ตัวนี้อยู่ครับ ฟังเพลงเเนว Anisong J-rock
EDM (ไม่หนัก เเนว snail house ) J-pop
Alternative, Funk เเนวrockได้เเต่ไม่ถึงขั้น metal
ประมาณว่าเพลงของวง RADWIMPS

อยากรู้เเนวเสียงของ3ตัวนี้ ตัวไหนเด่นเสียงร้อง เบสพอดีๆไม่บวม สเตจอยู่ในระดับพอดี
ฟังสนุก ฟังเพลงช้าๆได้
พอดีไปมองในหลายๆรีวิวในกระทู้ เห็นเเต่มีคนซื้อ ls50 กับ IM70 บางคนบอกว่าโดยรวม Im70 ดีกว่า ส่วน Ls50 เบสบวมเเต่หลังเบิร์นเบสเริ่มอยู่ในระดับพอดีๆ
หารีวิวของ LS70 ก็ไม่เจอเลย
เเต่ที่มองไว้ น่าจะ LS50 เเต่อยากรู้ว่าเบสกลบเสียงย่านอื่นๆไหม เสียงร้องเป็นไงมั้ง
เพราะผมค่อนข้างที่จะเสพ เสียงร้อง กับ เบสพอดีๆ เเละฟังสนุก

ขอบคุณครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Elcarim

30/05/2017 15:42:40
0
ได้คำตอบเเล้วนะครับ ตอนนี้น่าจะจัด LS70is เเล้วครับ พึ่งไปถามในInbox ในเฟสมา

ขอบคุณมากครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเเนวเสียง ATH-IM70 , ATH-LS50is เเละ ATH-LS70is"